Hebei Mutian Solar Energy Technology Development Co., Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์อินเวอร์เตอร์โซลิส 6 15-30kw ที่น่าเชื่อถือที่สุดในประเทศจีน และยังรองรับบริการที่ปรับแต่งตามความต้องการอีกด้วย ยินดีต้อนรับสู่การซื้ออินเวอร์เตอร์โซลิส s6 15-30kw ขั้นสูงในสต็อกจากโรงงานของเรา
ทำไมถึงเลือกเรา?
ในฐานะผู้ผลิตที่มีการบูรณาการโดยสมบูรณ์ภายในภาคส่วนของเรา เราเสนอเครือข่ายการสนับสนุนทางเทคนิคแก่ลูกค้าขายส่งของเรา ซึ่งนอกเหนือไปจากผลิตภัณฑ์ของเรา ภูมิภาคการบริการทั่วโลกยังรวมถึงศูนย์ฝึกอบรมการตรวจสอบการทดสอบการใช้งาน ซึ่งมีการสอนการติดตั้ง การรับรองที่ผ่านการทดสอบแล้ว เพื่อลดข้อผิดพลาดในการทดสอบการใช้งาน และปรับปรุง-อัตราความสำเร็จในการติดตั้งครั้งแรก ทีมสนับสนุนด้านเทคนิคมุ่งเน้นไปที่ลูกค้าขายส่งและเราตอบคำถามภายในสี่ชั่วโมงทำการและบรรลุการแก้ปัญหาการติดต่อครั้งแรก 95% ความร่วมมือของเรายังรวมถึงการทำงานร่วมกันในตารางการผลิตที่ประสานกันโดยใช้เครื่องมือคาดการณ์ที่คำนึงถึงระดับสต็อกของผู้จัดจำหน่าย ซึ่งช่วยลดปัญหาการขาดแคลนสินค้าคงคลังและลดต้นทุนสินค้าคงคลังของคู่ค้าขายส่ง การสำรวจอุตสาหกรรมบันทึกความพึงพอใจของผู้จัดจำหน่ายของเราตั้งแต่ 92% ขึ้นไป ซึ่งแสดงให้เห็นถึงความมุ่งมั่นของเราในการสร้างความสัมพันธ์เชิงบวกเหนือธุรกรรม อินเวอร์เตอร์นี้มอบชิ้นส่วนอุปกรณ์ที่เชื่อถือได้แก่ผู้ค้าปลีกและผู้ติดตั้ง รวมถึงผู้ผลิตอุปกรณ์และการติดตั้งที่เชื่อถือได้ เป็นการลงทุนที่ให้ผลกำไรซึ่งให้ประสิทธิภาพและความพึงพอใจ และมีการดำเนินงานที่มั่นคงตลอดวงจรชีวิตของผลิตภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า
คืออะไร
อินเวอร์เตอร์โซลิส S6 15-30KW?
-

อินเวอร์เตอร์ Solis S6 15-30KW เป็นสิ่งมหัศจรรย์ในด้านวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์สำหรับระบบพลังงานแสงอาทิตย์เชิงพาณิชย์ เป็นเวลากว่า 15 ปีที่เราได้ผลิตผลิตภัณฑ์ที่น่าเชื่อถือที่สุดในอุตสาหกรรมในระดับเดียวกัน อินเวอร์เตอร์นี้ได้รับการออกแบบทางวิศวกรรมเพื่อให้ได้ผลลัพธ์ที่เชื่อถือได้ในระยะเวลาที่ขยายออกไป โดยไม่คำนึงถึงสภาพแวดล้อม โครงสร้างที่แข็งแกร่งและการออกแบบที่เป็นนวัตกรรมทำให้เป็นหนึ่งในผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดสำหรับการใช้งานในที่อยู่อาศัยและเชิงพาณิชย์ที่เติบโตอย่างรวดเร็ว อินเวอร์เตอร์นี้จะให้อิสระแก่ผู้ใช้ในการทำงานโดยอิสระจากโครงข่าย และเพื่อรองรับโครงข่ายในลักษณะที่บริษัทสาธารณูปโภคส่วนใหญ่ต้องการ
คุณลักษณะของอินเวอร์เตอร์ Solis S6 15-30KW
- • รองรับการเชื่อมต่อ PV ที่ยืดหยุ่นผ่านข้อต่อ DC และ AC สำหรับการติดตั้งเพิ่มเติมและการขยาย
- • รองรับฟังก์ชั่นสำรองแบตเตอรี่ในหลายสถานการณ์
- • การจัดลำดับความสำคัญของโหลดอัจฉริยะ – ขยายการรองรับสำหรับโหลดที่สำคัญ
- • พอร์ต SmartLoad/GEN/INV - การเชื่อมต่อที่ยืดหยุ่นของแหล่งพลังงานหลากหลาย เช่น อินเวอร์เตอร์แบบผูกมัด- เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล กังหันลม ฯลฯ
- • ระยะเวลาการเปลี่ยนกริด/ปิดกริดแบบไร้รอยต่อ 6 ชิ้น แนะนำให้ใช้ตู้จ่ายไฟโซลิส
- • พลังงาน PV ที่ใช้งานได้มีกำลังไฟพิกัดอินเวอร์เตอร์สูงถึง 200% เพื่อปรับปรุงการใช้งานการสร้าง PV
- • รองรับกระแสอินพุต PV สูงสุด 20A เหมาะอย่างยิ่งสำหรับโมดูล PV กำลังสูง
- • ใช้งานได้กับโมดูลแบตเตอรี่ขนาด 100-280Ah
- • รองรับการชาร์จเร็วขึ้นด้วยกระแสแบตเตอรี่สูงสุด 140A
- • ความสามารถในการโอเวอร์โหลดการสำรองข้อมูลที่ทรงพลัง – โอเวอร์โหลด 160%
- • รองรับช่วงกำลังที่กว้างของการเชื่อมต่อเครื่องกำเนิดไฟฟ้าตั้งแต่ 6kVA ถึง 30kVA
- • รองรับการเชื่อมต่อแบตเตอรี่ 2 แบบแยกกันเพื่อการกำหนดค่าที่ยืดหยุ่น
-
ข้อดีของอินเวอร์เตอร์ Solis S6 15-30KW
-
คุณสมบัติหลักสำหรับลูกค้าขายส่ง
คู่ค้าขายส่งตระหนักถึงคุณค่าทันทีในสถาปัตยกรรมโมดูลาร์ของ Solis S6 15-30KW Inverter และโปรไฟล์ความเข้ากันได้ที่ครอบคลุม การออกแบบแพลตฟอร์มแบบเปิด-ของเราอำนวยความสะดวกในการทำงานร่วมกับเทคโนโลยีแบตเตอรี่จำนวนมากผ่านโปรโตคอลการสื่อสารที่จัดตั้งขึ้น ตรงกันข้ามกับโซลูชันที่เป็นเอกสิทธิ์ที่นำไปสู่การผูกมัดของผู้ขาย- ผู้จัดจำหน่ายสามารถนำเสนอโซลูชันที่ปรับให้เหมาะกับเครือข่ายผู้ติดตั้งของตน ในขณะเดียวกันก็รักษาสินค้าคงคลังให้เรียบง่ายด้วยความยืดหยุ่นนี้ เมื่อเปรียบเทียบกับวิธีการแบบเดิม ข้อมูลภาคสนามจากการติดตั้งมากกว่า 1,200 ครั้งแสดงให้เห็นว่าเวลาในการติดตั้งลดลง 30% ซึ่งเพิ่มผลกำไรของผู้รับเหมาทันที
การปฏิบัติตามข้อกำหนดของกริดถือเป็นอีกปัจจัยสำคัญที่ต้องคำนึงถึง เพื่อให้มั่นใจว่าการออกแบบเฟิร์มแวร์และฮาร์ดแวร์คำนึงถึงการเปลี่ยนแปลงด้านกฎระเบียบ เจ้าหน้าที่วิศวกรรมของเรายังคงมีส่วนร่วมอย่างแข็งขันในคณะกรรมการมาตรฐานสากล เทคนิคเชิงรุกนี้เป็นสาเหตุสำคัญของความยุ่งยากสำหรับผู้รับเหมา EPC โดยหลีกเลี่ยงความล่าช้าของโครงการที่มีราคาแพงในระหว่างการขออนุญาตเชื่อมต่อโครงข่ายสาธารณูปโภค ผู้จัดจำหน่ายอ้างว่าสำหรับโครงการเชิงพาณิชย์ที่ต้องการเอกสารประกอบการปฏิบัติตามตารางที่ซับซ้อน การออกแบบที่เป็นนวัตกรรมนี้ช่วยเพิ่มตำแหน่งการประมูลที่แข่งขันได้ 25%
ความน่าเชื่อถือทางเทคนิคและประสิทธิภาพ
ความสม่ำเสมอด้านประสิทธิภาพที่โดดเด่นของอินเวอร์เตอร์นี้ได้รับการตรวจสอบอย่างต่อเนื่องโดยการทดสอบในห้องปฏิบัติการอิสระที่ดำเนินการโดยหน่วยงานออกใบรับรองที่มีชื่อเสียงระดับโลก ในพื้นที่ที่มีสภาพอากาศเลวร้าย ความสามารถของระบบการจัดการระบายความร้อนในการทำงานอย่างต่อเนื่องในอุณหภูมิที่เปลี่ยนแปลงเป็นวงกว้างโดยไม่ลดทอนลงถือเป็นสิ่งสำคัญ เมื่อเปรียบเทียบกับค่าเฉลี่ยของอุตสาหกรรม การทดสอบวงจรชีวิตแบบเร่งจะช่วยลดอัตราความล้มเหลวของฟิลด์ลงได้อย่างมาก โดยแสดงให้เห็นถึงความน่าเชื่อถือของส่วนประกอบที่เกิน 98% ในระหว่างช่วงระยะเวลาการปฏิบัติงานสิบ- ปีจำลอง
การควบคุมกำลังไฟฟ้ารีแอกทีฟแบบไดนามิกและการทำงานที่ซับซ้อน-ผ่านฟังก์ชันที่เป็นไปตามมาตรฐานรหัสกริดสากลเป็นคุณสมบัติสนับสนุนกริดของอินเวอร์เตอร์- คุณสมบัติเหล่านี้ช่วยปรับปรุงความน่าเชื่อถือของระบบในระหว่างการหยุดชะงักของกริดในขณะเดียวกันก็เพิ่มประสิทธิภาพการเก็บเกี่ยวพลังงานในสภาวะที่เหมาะสม เป็นมากกว่าการตรวจสอบการปฏิบัติตามข้อกำหนด ผู้ติดตั้งและผู้จัดจำหน่ายควรรู้สึกมั่นใจกับ-ประสิทธิภาพของระบบในระยะยาว เนื่องจากข้อมูลประสิทธิภาพ-ระดับโลกจากการติดตั้งยูทิลิตี้-ในระดับอรรถประโยชน์แสดงเวลาทำงาน 99.2% ตลอดระยะเวลาสามปี
ข้อดีการติดตั้งและบริการ
ลักษณะการออกแบบที่มุ่งเน้นการบริการของ Solis S6 15-30KW{1}} ซึ่งช่วยลดเวลาหยุดทำงานและค่าบำรุงรักษาต่ำ ได้รับการยกย่องอย่างสูงจากผู้ติดตั้งมืออาชีพ เมื่อเปรียบเทียบกับการออกแบบเสาหิน โครงสร้างแบบโมดูลาร์ช่วยลดเวลาการบำรุงรักษาได้ประมาณ 40% โดยทำให้ช่างเทคนิคภาคสนามสามารถเปลี่ยนส่วนประกอบเฉพาะโดยไม่ต้องถอดอุปกรณ์ทั้งหมดออก. 65% ของข้อกังวลด้านบริการได้รับคำตอบผ่านการสนับสนุนทางดิจิทัลโดยไม่จำเป็นต้อง-เยี่ยมชมไซต์งานด้วยความสามารถในการวินิจฉัยที่ครอบคลุมซึ่งอำนวยความสะดวกในการแก้ไขปัญหาระยะไกล
การออกแบบทางกายภาพรวมเอาความคิดเห็นของผู้ติดตั้งที่รวบรวมจากผู้เชี่ยวชาญที่ผ่านการรับรองกว่า 8,000 รายทั่วโลก เทอร์มินัลที่มีรหัสสี- แผงเข้าถึงเครื่องมือ-ฟรี และระบบการติดตั้งที่ใช้งานง่ายช่วยลดข้อผิดพลาดในการติดตั้งในขณะที่เร่งกระบวนการทดสอบการใช้งาน ระบบการสื่อสารในตัว-ให้ข้อมูลประสิทธิภาพการทำงานแบบเรียลไทม์-ที่เข้าถึงได้ผ่านแอปพลิเคชันบนมือถือ ทำให้สามารถกำหนดเวลาการบำรุงรักษาเชิงรุกและลดการโทรบริการฉุกเฉินลง 35% ตามบันทึกการบริการของผู้จัดจำหน่าย

ความเป็นเลิศด้านการผลิต
ความยืดหยุ่นของห่วงโซ่อุปทานและความมั่นคงในการผลิตได้รับการยกย่องอย่างสูงจากลูกค้าขายส่ง ขั้นตอนการเก็บสะสมส่วนประกอบเชิงกลยุทธ์และสายการผลิตที่ซ้ำซ้อนถูกนำมาใช้ในโรงงานผลิตที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001, ISO 14001 และ ISO 45001- ในช่วงที่ห่วงโซ่อุปทานทั่วโลกหยุดชะงักเมื่อเร็วๆ นี้ โครงสร้างพื้นฐานของเรายังคงรักษาประสิทธิภาพการส่งมอบตรงเวลาได้ถึง 98.7% รับประกันว่าผู้จัดจำหน่ายจะสามารถตอบสนองกำหนดเวลาของโครงการได้โดยไม่ขาดแคลนสินค้าคงคลัง
การบูรณาการแนวตั้งของระบบย่อยที่สำคัญทำให้เกิดข้อได้เปรียบด้านการควบคุมคุณภาพที่สำคัญ โมดูลการแปลงกำลังผลิตขึ้นใน-บริษัทโดยใช้อุปกรณ์อัตโนมัติที่มีความแม่นยำซึ่งรักษาความคลาดเคลื่อนได้เกินกว่ามาตรฐานอุตสาหกรรม แนวทางนี้ช่วยให้สามารถทำซ้ำการออกแบบได้อย่างรวดเร็วโดยอิงตามข้อมูลประสิทธิภาพของภาคสนาม ขณะเดียวกันก็รักษาคุณภาพที่สม่ำเสมอตลอดชุดการผลิต กำลังการผลิตต่อปีของเราเกิน 10 กิกะวัตต์ ซึ่งให้ความสามารถในการขยายขนาดที่รองรับวัตถุประสงค์การเติบโตของผู้จัดจำหน่ายโดยไม่กระทบต่อข้อผูกมัดในการส่งมอบ

การประกันคุณภาพและการทดสอบ
อินเวอร์เตอร์ทุกตัวผ่านโปรโตคอลการตรวจสอบที่ครอบคลุมซึ่งเกินกว่ามาตรฐานอุตสาหกรรม. 100% การทดสอบการทำงานอัตโนมัติ รวมกับกระบวนการอายุการใช้งานขั้นต่ำ 48 ชั่วโมง ช่วยให้มั่นใจได้ถึงประสิทธิภาพที่สม่ำเสมอก่อนการจัดส่ง การทดสอบความเครียดด้านสิ่งแวดล้อมรวมถึงการหมุนเวียนความร้อนตั้งแต่ -40 องศาถึง +85 องศา และการวิเคราะห์การสั่นสะเทือนที่จำลองการขนส่งและสภาพการปฏิบัติงาน ขั้นตอนที่เข้มงวดเหล่านี้ส่งผลให้อัตราความล้มเหลวของภาคสนามต่ำกว่า 0.8% ต่อปี ซึ่งมีประสิทธิภาพเหนือกว่าเกณฑ์มาตรฐานอุตสาหกรรมอย่างมาก
ในขั้นตอนการประกอบที่สำคัญ โซลูชันการจัดการคุณภาพของเราจะรวมการตรวจสอบด้วยแสงที่ได้รับความช่วยเหลือจาก AI- เข้ากับการตรวจสอบการผลิตแบบเรียลไทม์- แม้ว่าเทคโนโลยีการตรวจสอบย้อนกลับช่วยให้ตรวจพบปัญหาที่เป็นไปได้ได้อย่างรวดเร็ว การควบคุมกระบวนการทางสถิติช่วยให้มั่นใจได้ถึงความสอดคล้องของส่วนประกอบระหว่างการดำเนินการผลิตจำนวนหลายล้านหน่วย ตัวชี้วัดคุณภาพของเราได้รับการตรวจสอบอย่างสม่ำเสมอโดย-การตรวจสอบโดยบุคคลที่สามที่ดำเนินการโดยองค์กรออกใบรับรองชั้นนำ ซึ่งให้การยืนยันความเป็นเลิศด้านการผลิตโดยอิสระ



ป้ายกำกับยอดนิยม: อินเวอร์เตอร์โซลิส s6 15-30กิโลวัตต์ ผู้ผลิตอินเวอร์เตอร์โซลิส s6 15-30 กิโลวัตต์ ซัพพลายเออร์ โรงงาน, ธุรกิจพลังงานแสงอาทิตย์นอกระบบโครงข่าย, การเชื่อมต่อพลังงานแสงอาทิตย์นอกระบบ, การสิ้นสุดอายุการใช้งานพลังงานแสงอาทิตย์นอกกริด, การเอียงแผงโซลาร์เซลล์นอกระบบ, แบตเตอรี่แบบชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์นอกตาราง, พลังงานแสงอาทิตย์นอกกริดพลังงานในชนบท
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
| เอกสารข้อมูล | S6-EH3P(15-30)K-H-LV-ND | |||
| โมเดล | 15K | 20K | 25K | 30K |
| อินพุต DC (ด้าน PV) | ||||
| สูงสุดที่แนะนำ ขนาดอาร์เรย์ PV | 30 กิโลวัตต์ | 40 กิโลวัตต์ | 50 กิโลวัตต์ | 60 กิโลวัตต์ |
| สูงสุด กำลังอินพุต PV ที่ใช้งานได้ | 30 กิโลวัตต์ | 40 กิโลวัตต์ | 50 กิโลวัตต์ | 60 กิโลวัตต์ |
| สูงสุด แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 1000 V | |||
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600 V | |||
| แรงดันสตาร์ท- | 180 V | |||
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า MPPT | 150 - 850 V | |||
| สูงสุด กระแสเข้า | 40 A / 40 A / 40 A | |||
| สูงสุด กระแสไฟฟ้าลัดวงจร | 60 A / 60 A / 60 A | |||
| หมายเลข MPPT / สูงสุด หมายเลขสตริงอินพุต | 3 / 6 | |||
| แบตเตอรี่ | ||||
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลี-ไอออน | |||
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าของแบตเตอรี่ | 150 - 800 V | |||
| สูงสุด กำลังชาร์จ / คายประจุ | 16.5 กิโลวัตต์ | 22 กิโลวัตต์ | 27.5 กิโลวัตต์ | 33 กิโลวัตต์ |
| สูงสุด กระแสชาร์จ / คายประจุ | 70 A × 2 (1) | |||
| จำนวนพอร์ตแบตเตอรี่ | 2 | |||
| สูงสุด กำลังชาร์จ / คายประจุของแต่ละอินพุต | 16.5 กิโลวัตต์ | 22 กิโลวัตต์ | 27.5 กิโลวัตต์ | 33กิโลวัตต์ |
| การสื่อสาร | สามารถ/RS485 | |||
| เอาต์พุต AC (ด้านกริด) | ||||
| กำลังขับที่ได้รับการจัดอันดับ | 15 กิโลวัตต์ | 20 กิโลวัตต์ | 25 กิโลวัตต์ | 30 กิโลวัตต์ |
| สูงสุด กำลังขับที่ชัดเจน | 15 กิโลวัตต์ | 20 กิโลวัตต์ | 25 กิโลวัตต์ | 30 เควีเอ |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้ากริด | 3/(N)/PE, 220 โวลต์, 230 โวลต์ | |||
| จัดอันดับความถี่กริด | 50 เฮิรตซ์ / 60 เฮิรตซ์ | |||
| จัดอันดับกระแสเอาต์พุตกริด | 39.4 A / 37.7 A | 52.5 A / 50.2 A | 65.6 A / 62.8 A | 78.7 A / 75.3 A |
| สูงสุด กระแสไฟขาออก | 39.4 A / 37.7 A | 52.5 A / 50.2 A | 65.6 A / 62.8 A | 78.7 A / 75.3 A |
| ตัวประกอบกำลัง | >0.99 (0.8 นำหน้า - 0.8 ล้าหลัง) | |||
| ทีดี | < 3% | |||
| อินพุต AC (ด้านตาราง) | ||||
| สูงสุด กระแสไฟฟ้ากระแสสลับผ่าน | 78.8 A / 75.4 A | 105 A / 100.4 A | 131.2 A / 125.6 A | 152 A / 152 A |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3/(N)/PE, 220 โวลต์, 230 โวลต์ | |||
| จัดอันดับความถี่อินพุต | 50 เฮิรตซ์ / 60 เฮิรตซ์ | |||
| เครื่องกำเนิดอินพุต | ||||
| สูงสุด กำลังไฟฟ้าเข้า | 15 กิโลวัตต์ | 20 กิโลวัตต์ | 25 กิโลวัตต์ | 30 กิโลวัตต์ |
| จัดอันดับกระแสอินพุต | 39.4 A / 37.7 A | 52.5 A / 50.2 A | 65.6 A / 62.8 A | 78.7 A / 75.3 A |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3/(N)/PE, 220 โวลต์, 230 โวลต์ | |||
| จัดอันดับความถี่อินพุต | 50 เฮิรตซ์ / 60 เฮิรตซ์ | |||
| เอาต์พุต AC (สำรอง-) | ||||
| กำลังขับที่ได้รับการจัดอันดับ | 15 กิโลวัตต์ | 20 กิโลวัตต์ | 25 กิโลวัตต์ | 30 กิโลวัตต์ |
| สูงสุด กำลังขับที่ชัดเจน | กำลังพิกัด 1.6 เท่า, 2 วินาที | |||
| สำรอง-เวลาสวิตช์ | < 10 ms | |||
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้าขาออก | 3/(N)/PE, 220 โวลต์, 230 โวลต์ | |||
| ความถี่ที่กำหนด | 50 เฮิรตซ์ / 60 เฮิรตซ์ | |||
| จัดอันดับกระแสไฟขาออก | 39.4 A / 37.7 A | 52.5 A / 50.2 A | 65.6 A / 62.8 A | 78.7 A / 75.3 A |
| THDv (@โหลดเชิงเส้น) | < 2% | |||
| ประสิทธิภาพ | ||||
| สูงสุด ประสิทธิภาพ | 96.3% | |||
| ประสิทธิภาพของสหภาพยุโรป | 95.5% | |||
| BAT คิดตาม PV สูงสุด ประสิทธิภาพ | 97.4% | |||
| BAT ชาร์จ / คายประจุเป็น AC สูงสุด ประสิทธิภาพ | 95.8% | |||
| การป้องกัน | ||||
| ต่อต้าน-การป้องกันการเกาะ | ใช่ | |||
| เอาท์พุตมากกว่าการป้องกันกระแสไฟ | ใช่ | |||
| ป้องกันการลัดวงจร | ใช่ | |||
| สวิตช์ DC ในตัว | ใช่ | |||
| การป้องกันขั้วไฟฟ้ากระแสตรงย้อนกลับ- | ใช่ | |||
| ป้องกันไฟกระชาก | DC ประเภท II / AC ประเภท II | |||
| บูรณาการ AFCI 2.0 | ไม่จำเป็น | |||
| ข้อมูลทั่วไป | ||||
| ขนาด (กว้าง × สูง × ลึก) | 530 × 880 × 290 มม | |||
| น้ำหนัก | 73 กก | |||
| โทโพโลยี | ไม่มีหม้อแปลง | |||
| การบริโภคเอง- (คืน) | < 35 W | |||
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อมในการทำงาน | -25 ~ +60 องศา | |||
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 0 - 100% | |||
| การป้องกันทางเข้า | IP66 | |||
| แนวคิดการระบายความร้อน | พัดลมอัจฉริยะ-การระบายความร้อน | |||
| สูงสุด ระดับความสูงในการทำงาน | 4000 m | |||
| มาตรฐานการเชื่อมต่อกริด | G99, VDE-AR-N 4105/VDE V 0124, EN 50549-1/EN 50549-10, VDE 0126/UTE C 15/VFR:2019, NTS 631/RD 1699/RD 244/UNE 206006/UNE 206007-1, CEI 0-21, C10/11, NRS 097-2-1, TOR, EIFS 2018.2, IEC 62116, IEC 61727, IEC 60068, IEC 61683, EN 50530, MEA, PEA, PORTARIA N° 140, DE 21 DE MARçO ธันวาคม 2565 | |||
| ปลอดภัย/มาตรฐานอีเอ็มซี | IEC/EN 62109-1/-2, IEC/EN 61000-6-2/-4, EN 55011 | |||
| คุณสมบัติ | ||||
| การเชื่อมต่อพีวี | MC4 ปลั๊กเชื่อมต่อด่วน | |||
| การเชื่อมต่อแบตเตอรี่ | ขั้วต่อเทอร์มินัล | |||
| การเชื่อมต่อไฟฟ้ากระแสสลับ | เทอร์มินัลบล็อก | |||
| แสดง | ไฟ LED และบลูทูธ + แอพ | |||
| การสื่อสาร | CAN, RS485, อีเธอร์เน็ต, อุปกรณ์เสริม: Wi-Fi, เซลลูล่าร์, LAN | |||








